Joh Makini – Kiwembe Ft. Lady Jaydee (Audio & Lyrics)
Joh Makini – Kiwembe Ft. Lady Jaydee

Joh Makini – Kiwembe Ft. Lady Jaydee (Audio & Lyrics)

Spread the love

Audio: Joh Makini – Kiwembe Ft. Lady Jaydee mp3
Joh Makini – Kiwembe Ft. Lady Jaydee

Respected Tanzanian rapper Joh Makini presents a mellifluous tune titled “Kiwembe” in collaboration with compatriot Lady Jaydee.

The Joh Makini new song “Kiwembe” may be called a track of family as well as a track of experience. Familial lines just cannot be missed in the song, and you won’t be wrong to say Joh Makini mirrors some of his experiences here.

Considered one of Tanzania’s notable musicians, Joh Makini is a member of WEUSI, the go-to group in the East African country. The members in the group include G Nako, Lord Eyes and Nikki Wa Pili.

The guest artiste on “Kiwembe,” Lady Jaybee, is controversial in her person as well as in her songs. Her energy is palpable in this collaborative single.

Check out “Kiwembe” lyrics here on #Wanamuziki.

Joh Makini Ft. Lady Jaydee – Kiwembe Lyrics

(Oh nah nah nah nah nah aah)
 
Asante Mungu Baba uliye mwema
Nimeiona siku nyingine ya furaha
Hali sio haba sio njema
Wa kuniponya nipate hata chembe ya furaha
 
Maana wazazi wananitegemea
Na ninakaribia mi kuitwa Baba
Nami ndunguzo waloegemea
Sina kitu nimechalala nimevava
 
Uniepushe mabaya dunia
Yasijenikumba
Napiga goti kwa uchungu nalia
Ni nusuru muumba
 
Katu nisikate tamaa
Niende kusaka tonge
Nipate ama nishinde njaa
Moyoni upige konde, ni sawa eh!
 
Ni sawa, ni sawa
Nami nitafika (Ata nikikosa sawa)
Ni sawa, ni sawa
Nami mimi utanipa (Ah ridhiki we ndo unayegawa)
 
Sawa, ni sawa
Nami nitafika (Mwanadamu hawezi panga)
Ni sawa, ni sawa
Nami mimi utanipa (Sitozuguka kwa waganga)
 
Natapa tapa elimu sina
Mi kusoma sijasoma
Nami nasaka nijenge heshima
Mi nakoma ju wananichoma
 
Ni wewe pekee ndo naye jua
Ah mbele yangu na nyuma yangu
Mie mpweke naomba dua
Ah Baba fungua ridhiki zangu
 
Nashukuru Baba, pumzi unayonipa
Maisha naendelea
Ila kingine Baba, nadhalilika
Huu mzigo unanielemea
 
Baba niwewe Baba (Ni wewe)
Niwe ndo msaada (Ni wewe)
Ni wewe, ni wewe
Baba ni wewe
 
Uniepushe mabaya dunia
Yasijenikumba
Napiga goti kwa uchungu nalia
Ni nusuru muumba
 
Katu sikate tamaa
Niende kusaka tonge
Nipate ama nishinde njaa
Moyoni upige konde
 
Ni sawa, ni sawa
Nami nitafika (Ata nikikosa sawa)
Ni sawa, ni sawa
Nami mimi utanipa (Ah ridhiki we ndo unayegawa)
 
Sawa, ni sawa
Nami nitafika (Mwanadamu hawezi panga)
Ni sawa, ni sawa
Nami mimi utanipa (Sitozuguka kwa waganga)


Spread the love

Join the conversation by dropping a line here...