Rostam – Kaka Tuchati (Video, Audio, Lyrics)
Rostam – Kaka Tuchati

Rostam – Kaka Tuchati (Video, Audio, Lyrics)

Spread the love

Mp3 & Mp4: Rostam – Kaka Tuchati audio & video lyrics
Rostam – Kaka Tuchati

The coming together of the East African singers Roma and Stamina (Rostam) has spawned several interesting songs, the latest being “Kaka Tuchati,” released by Tongwe Records on May 9.

The song, produced by Bin Laden, comes with an official music video. “Kaka Tuchati” video, like all videos Rostam, is a pleasure to view – as much for its message as for the visualization of it. Splendid.

On Wanamuziki, you get to luxuriate in the world of “Kaka Tuchati” lyrics as well. At whatever turn in your journey of exploration, you’ll find something exciting about this number.

By the way, in case you missed it, the name Rostam is taken from the names of the two artistes behind the group: ROma & STAMina (Roma and Stamina).

Rostam – Kaka Tuchati Audio

Below, you can stream “Kaka Tuchati” audio by Rostam

Rostam – Kaka Tuchati Lyrics

Who wouldn’t want to vibe with “Kaka Tuchati” lyrics? Open your soul to the lyrics and your day wouldn’t be the same.

(Tongwe Records)
Oooii naona mtandao unakatika
Upo kimya sana mkato au kunde imevunjika
Na mtanyooka roundi hii
Na hivi huwezi bila mimi?
Najikuta Jay Z oya unarudi lini?
Kaka huku wamefunga mipaka
Ila tiketi nilikata nirudi kabla ya pasaka
Rudi ugeuze kisu sio
Mwana wa kulitafuta mwana wa kulipata
Round hii sio nunio, daraja la mpasu
Kumekucha hivi saa ngapi huko nipe takwimu
Nimeamka nishaweka bundle namngoja Umi mwalimu
Anapambana yule dada
Tanga nimewavulia kofia wametoa sanitizer za iliki
Yaani ukipaka unanukia
Hehehe Corona nishai yaani Bongo kila mtu daktari
Masai kachemsha maji ya mpapai kanywa na sukari
Guza hadi maski wanafua sijui ni nani kawafundisha
Huku kuna dada kajifukiza mashetani kayapandisha
Tueke siasa kando unajua uchumi unashuka
Sio Bongo tu hadi ng'ambo watu wamefunga maduka
Hapa nawaza pesa ya bango benki walokopa wanajuta
Tukisema tukae ndani na hii njaa si tutakufa
Hali inatisha na umasikini, tunaoumia ni sisi
Yaani bora ufe kwa Ukimwi angalau utaandika urithi
Kwa iyo hamna bata, sio kidimbwi sio tipsi
Kaka madanga yamekata so hazitimbi hizo piece
Bwana wa mabwana Mungu wa miungu
Alpha na Omega nani kama wewe
Bwana wa mabwana Mungu wa miungu
Alpha na Omega nani kama wewe
Hivi unakaa jimbo gani au Marekani
Unajikinga vipi maana vifo vingi hadi siamini (Mmmh)
Au umesharudi ipo zako Horohoro nini
We bwana hebu niache mi nimeze chloroquine
Umenikumbusha kweli Chloroquine ni dawa?
Bado inafanyiwa uchunguzi ila haijadhibitishwa
Ingawa ukinywa haitohatarisha ndio maana bado wanaigawa
Mi ninakunywa maana nilishika uso kabla ya kunawa
Eti unaweza ukawa nayo na usionyeshe dalili?
Ewaah! Uko sahihi, na kingine kuhusu hili ni kwamba
Mgonjwa wa Corona unaweza usimtambue kwa macho
So mtu yeyote unayemuona mpe mita mbili toka kwako
Na hiko kiVansileka ndo kinini baba wawili?
Ni ventilator, ni mashine ka mapafu ya nje ya mwili
Mmmh sijaelewa hebu nieleweshe kuhusu hili
Naskia vinauzwa ghali basi viwe vingi Muhimbili
Okay, kirusi cha Corona kinashambulia mapafu
Ndipo zinaanza homa, kifua alafu
Unashindwa kupumua na mwili unahitaji tafu
Ventilator huingiza hewa na kuitoa iliyo chafu
Tuepuke mikusanyiko ikibidi tukae ndani
Tumeambiwa tujifukize hivi ni dawa unadhani?
Ngoja kwanza, hivi fumigation (Mmmmh mmh)
Baba ile inaua mende eti (Hahaha wacha utani)
Bwana wa mabwana Mungu wa miungu
Alpha na Omega nani kama wewe
Bwana wa mabwana Mungu wa miungu
Alpha na Omega nani kama wewe
Maisha ya upweke yanasumbua ila siku zinapita
Yule mkewe itunze pete
Mtayamaliza na uhakika kaka
Ila hatua dua haina haja ya kusikitika
Ila navyokujua hujazini miezi sita?
Kiukweli mi mwaminifu ingawa jogoo anawika
Mama Ivan mbabaifu haku-cheat una uhakika?
Kuna mchezaji wa Yanga namwona anapita pita
Nitamkata kata mapanga yaani namuua na namzika
Oyaah wape nyumbani basi pesa ya matumizi
Kaka nitoe wapi na show hakuna siku hizi?
Hali imekuwa ngumu hakuna pesa kila kona
Kila mtu unayemdai naye anasingizia Corona
Mbona sasa wanafunga shule na vyuo alafu bar hawafungi
Mzazi atamlindaja mtoto na akirudi yuko tungu?
Polisi India wanapiga watu wakisongamana
Wao barakoa hawana, jua defender wamebanana
Sasa wanatukusanya kutuambia tusikusanyike
Ila wauguzi wanajitoa sana, dah Mungu awalipe
Wapinzani mnatangaza vifo walopona hamwatangazi
Ah-ah wanasema wangeweka takwimu za wazi ingekuwa kizazi
Kwa hivyo lockdown hakuna alafu umeona text niliyotuma?
Ipi kwenye group mbona inbox hakuna?
Ah naskia (Nini?) koyuzeka mbochi
Maana uliko uliko usiongee sana inatosha
Hadi papai lina Corona dah (Kaka tuchati)
Mmmh ina mbuzi vipi? (Eeh eh kaka tuchati)
Mwili umekufa ngazi (Kaka tuchati)
Poa mwanangu tuendelee kujifukiza
(Tongwe Records, Bin Laden)

Rostam – Kaka Tuchati Video


Spread the love

Join the conversation by dropping a line here...